Diễn đàn lớp k12xdd1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI

3 posters

Go down

ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI Empty ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI

Bài gửi by tranduchai Tue Jan 11, 2011 8:01 am

Có thông tin chưa chính xác là muốn tốt nghiệp các bạn phải trải qua khảo sát anh văn+tin học+ chính trị + thể chất nếu ai quá yếu không cho ra trường phải ơ lại học thêm 1 kỳ GDTC. Để chuẩn bị tốt cho kỳ tốt nghiệp lớp quyết định tăng thể lực cho anh em bằng cách vào hồi 16h các chiều thứ 3,5,7,cn . cho anh em ra sân LÊ QUÝ ĐÔN đá banh ok!
tranduchai
tranduchai
phụ hồ
phụ hồ

ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI Empty Re: ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI

Bài gửi by nongdan_hamvui Tue Jan 11, 2011 10:39 pm

Nhất trí, rèn luyện thân thể có sức làm tốt nghiệp! Đá nhẹ nhàng thôi nha :))
nongdan_hamvui
nongdan_hamvui
Admin
Admin

https://k12xdd1dtu.forumvi.com

ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI Empty Re: ĐIỂM DANH QUÂN SỐ Ở ĐÀ NẴNG ĐÁ BÓNG ANH EM ƠI

Bài gửi by dautrocloc Wed Jan 19, 2011 7:49 am

k ổn rui hai bác ơi!
tình hình là mỗi lần đi ta lại tốn 22k (20k sân + 2k xe), ma chơi 4buổi/tuần la ta mất..........................88k/tuần (đây chỉ là con số tối thiểu thôi đấy nhá) tối đa là??????????????????????????????????????????????????????????????
đề nghị bác chủ thớt xem xét lại va cho ra số buổi hợp lý cho a e hửơng ứng thật nồng nhiệt nha!
thanks!
dautrocloc
dautrocloc
phụ hồ
phụ hồ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics