Diễn đàn lớp k12xdd1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo về email mới của lớp!

Go down

Thông báo về email mới của lớp! Empty Thông báo về email mới của lớp!

Bài gửi by tanquocxd88 Thu Jan 13, 2011 8:15 am

Việc dùng diễn đàn quá bất tiện và thường hay bị lỗi khi truy nhập mình có lập ra 1 email mới cho lớp!
để tránh bị mất pass như lần trước mình lập 1 email chính [You must be registered and logged in to see this link.] và 1 email phụ [You must be registered and logged in to see this link.] các bạn dùng email phụ pass : "lopchungminh" để truy cập vào email chính như hướng dẫn dưới đây!

Sau khi truy nhập vào địa chỉ email [You must be registered and logged in to see this link.]

Trên góc phải màn hình có chữ [You must be registered and logged in to see this link.] kick chuột vào sẽ có thêm 1 dòng [You must be registered and logged in to see this link.] chọn dòng đó bạn đã vào được email của lớp!
Các bạn có thể dùng như 1 email [You must be registered and logged in to see this link.] nhưng [You must be registered and logged in to see this link.] chỉ là 1 email phụ thôi nhưng có đầy đủ các tính năng như email mới,và địa chỉ dùng chính là [You must be registered and logged in to see this link.] có kèm theo hình ảnh các bạn down về xem sẽ rõ!

Vì các lý do bảo mật để ko bị mất pass email như lần trước nên hơi phiền 1 chút mong các bạn thông cảm!
Chúc mọi người vui vẻ và hoàn thành tốt đồ án tốt nghiệp của mình !
[u][You must be registered and logged in to see this link.]
tanquocxd88
tanquocxd88
phụ hồ
phụ hồ

- Similar topics